Fitech Material (s), yin ainihin bambanci
Kyakkyawan Farko
Farashin Gasa
Layin Samar da Ajin Farko
Asalin masana'anta
Sabis na Musamman
Abubuwan sinadaran
Sunan Sinanci: ceium acetate
Cesium acetate
Cesium acetate
| Cesium acetate, kuma aka sani da cesium acetate, sinadari ne, farin crystal, kuma dabarar ita ce C2H3CsO2.Farin lu'ulu'u, mai sauƙin ɗaukar danshi da narke cikin ruwa.Ajiye a cikin ɗakin ajiya mai sanyi, mai iska.Yanayin zafin jiki bai kamata ya wuce 37 ° C ba.Ya kamata a adana shi daban tare da oxidant, sinadarai masu cin abinci, guje wa ajiyar hadawa.Ajiye akwati a rufe. |
Properties da kwanciyar hankali
Barga a ƙarƙashin yanayin zafi na al'ada da matsa lamba.Yana da sauƙi mai sauƙi kuma mai narkewa cikin ruwa.Solubility shine 945g a cikin 100ml ruwa a 2.5 ℃ da 1346g a cikin 100ml ruwa a 89 ℃.[2]
Hanyar ajiya
Zafin ɗaki, guje wa haske, busasshen wuri mai busasshiyar iska, rumbun ajiya.
Hanyoyin roba
Ana ƙara adadin da ya dace na cesium carbonate a cikin batches zuwa mafi yawan maganin acetic acid har sai carbon dioxide ya daina tserewa.Zafi na ɗan lokaci, tace, ƙara ƙaramin adadin acetic acid a cikin tacewa.Mayar da tacewa, bari ya tsaya kuma ya fitar da crystal.
Bayanin aminci
Bayanan aminci: S22S24/25.
Tambaya: Shin ku kamfani ne ko masana'anta?
A: Mu masana'anta ne.
Tambaya: Yaya tsawon lokacin isar ku?
A: Gabaɗaya kwanaki 5-10 ne idan kayan suna cikin jari.ko yana da kwanaki 15-20 idan kayan ba a hannun jari suke ba, bisa ga
yawa.
Q: Kuna samar da samfurori?kyauta ne ko kari?
A: Ee, za mu iya bayar da samfurin don cajin kyauta amma kada ku biya farashin kaya.
Tambaya: Menene sharuɗɗan biyan ku?
A: Biya <= 1000USD, 100% a gaba.Biyan kuɗi> = 1000USD, 30% T / T a gaba, ma'auni kafin jigilar kaya.